ราคา 10000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 901.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Siriporn Tong
0836649654
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 118766
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo For Sale / Rent
on Sukhumvit

Area : 66 Sq.m.
- 2 bedroom 2 bathroom
-Fully Furnished, Swimming pool, Fitness, sauna

Rental : 59,500 baht per month

Total price : 10 million baht

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Condo For Sale /Rent On Sukhumvit -C056/14 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

Condo For Sale /Rent On Sukhumvit -C056/14 - คอนโด ขาย

เลขที่: 118766
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

Siriporn Tong

0836649654

ขาย 10000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Condo For Sale /Rent On Sukhumvit -C056/14 - คอนโด ขาย
ขาย 10000000.00 บาท
3 Bed Wilshire - คอนโด ขาย
ขาย 22000000.00 บาท
SALE Condo 2 br 120 sqm Sukhumvit Prom Pong bts - คอนโด ขาย
ขาย 7900000.00 บาท
ขายห้อง31ตรม
ขาย 450000.00 บาท
Baan Siri 24 2bed - คอนโด ขาย
ขาย 21000000.00 บาท
Lumpini Suite Sukhumvit 41 for sell - คอนโด ขาย
ขาย 6500000.00 บาท
15 Sukhumvit Residences 2Bedroom for Rent just 48,000baht permonth - คอนโด ขาย
ขาย 48000.00 บาท
ขายคอนโด Wish@Samyan - คอนโด ขาย
ขาย 12000000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Hampton Thong Lo Condo for rent near BTS Thonglor around 1km 2 bedroom 2 bathroom 92 sqm Price 60000 bath per month
เช่า 60000.00 บาท
Brand new 1 Bedroom Condo near Thonglor BTS, The Crest Sukumvit 4
เช่า 25000.00 บาท
clear